Lịch thi đấu bóng đá

Lịch bóng đá hôm nay, rạng sáng mai

Lịch thi đấu Europa League
01:00 - 19/07 Play-off
Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara

0 - 2

Paksi SE Paksi SE
H1: 0-0 |Tổng TS: 4-2
Nhận định
01:15 - 19/07 Play-off
Maribor Maribor

2 - 2

Botev Plovdiv Botev Plovdiv
H1: 1-0 |Tổng TS: 3-4
Lịch thi đấu Europa Conference League
Nhận định
00:00 - 19/07 Play-off
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi 1

1 - 1

Mornar Mornar
H1: 1-0 |Tổng TS: 2-3
00:00 - 19/07 Play-off
Dudelange Dudelange

2 - 0

Atletic Escaldes Atletic Escaldes
H1: 0-0 |Tổng TS: 3-0
Nhận định
00:00 - 19/07 Play-off
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC

1 - 2

Partizani Partizani
H1: 0-0 |Tổng TS: 2-3
00:30 - 19/07 Play-off
Connah's Quay Connah's Quay

0 - 2

NK Bravo NK Bravo
H1: 0-0 | HP: 0-1 |Tổng TS: 1-2
00:30 - 19/07 Play-off
Isloch Isloch

0 - 1

La Fiorita La Fiorita
H1: 0-0 | Pen: 0-1 |Tổng TS: 1-1
01:00 - 19/07 Play-off
KF Shkendija KF Shkendija

1 - 2

FC Noah FC Noah
H1: 0-1 |Tổng TS: 1-4
01:00 - 19/07 Play-off
KF Tirana KF Tirana

0 - 1

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
H1: 0-1 |Tổng TS: 1-2
01:00 - 19/07 Play-off
Vikingur Vikingur

2 - 0

FK Liepaja FK Liepaja
H1: 2-0 |Tổng TS: 3-1
01:30 - 19/07 Play-off
Vllaznia Vllaznia

0 - 4

Valur Valur
H1: 0-3 |Tổng TS: 2-6
01:45 - 19/07 Play-off
Derry City Derry City 1

2 - 1

Bruno's Magpies Bruno's Magpies
H1: 1-0 | HP: 0-1 |Tổng TS: 2-3
Nhận định
01:45 - 19/07 Play-off
Linfield Linfield 1

3 - 2

Stjarnan Stjarnan
H1: 1-0 |Tổng TS: 3-4
01:45 - 19/07 Play-off
Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano

1 - 1

Floriana Floriana
H1: 0-0 |Tổng TS: 2-4
Nhận định
02:00 - 19/07 Play-off
Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

3 - 0

Malisheva Malisheva
H1: 1-0 |Tổng TS: 3-1
Nhận định
02:00 - 19/07 Play-off
FK Sarajevo FK Sarajevo 1

2 - 3

Aktobe Aktobe
H1: 0-1 |Tổng TS: 3-3
Nhận định
02:15 - 19/07 Play-off
Breidablik Breidablik

3 - 1

GFK Tikves Kavadarci GFK Tikves Kavadarci
H1: 1-1 |Tổng TS: 5-4
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á
15:00 - 19/07 Bảng C
U19 Malaysia U19 Malaysia

vs

U19 Brunei U19 Brunei
19:30 - 19/07 Bảng C
U19 Thái Lan U19 Thái Lan

vs

U19 Singapore U19 Singapore
15:00 - 20/07 Bảng A
U19 Philippines U19 Philippines

vs

U19 Timor-Leste U19 Timor-Leste
Lịch thi đấu VĐQG Argentina
Nhận định
04:45 - 19/07 6
Argentinos Juniors Argentinos Juniors

vs

Tigre Tigre
05:00 - 19/07 6
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia

vs

Gimnasia LP Gimnasia LP
Nhận định
07:00 - 19/07 6
Instituto Cordoba Instituto Cordoba

vs

Independiente Independiente
01:00 - 20/07 6
Barracas Central Barracas Central

vs

Newell's Old Boys Newell's Old Boys
05:00 - 20/07 6
Belgrano Belgrano

vs

Deportivo Riestra Deportivo Riestra
07:00 - 20/07 6
Rosario Central Rosario Central

vs

Sarmiento Sarmiento
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina
04:10 - 20/07 24
Atletico Rafaela Atletico Rafaela

vs

Nueva Chicago Nueva Chicago
06:10 - 20/07 24
CA Chaco For Ever CA Chaco For Ever

vs

Temperley Temperley
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil
Nhận định
06:00 - 19/07 16
Vila Nova Vila Nova

vs

Santos FC Santos FC
Nhận định
07:00 - 19/07 16
Novorizontino Novorizontino

vs

Chapecoense AF Chapecoense AF
05:00 - 20/07 16
Avai FC Avai FC

vs

Ceara Ceara
07:00 - 20/07 16
Sport Recife Sport Recife

vs

Operario Ferroviario Operario Ferroviario

Hoãn

Nhận định
07:30 - 20/07 16
Coritiba Coritiba

vs

Mirassol Mirassol
Lịch thi đấu J League 1
16:00 - 20/07 24
Kashima Antlers Kashima Antlers

vs

FC Tokyo FC Tokyo
16:00 - 20/07 24
Machida Zelvia Machida Zelvia

vs

Yokohama F.Marinos Yokohama F.Marinos
17:00 - 20/07 24
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka

vs

Tokyo Verdy Tokyo Verdy
17:00 - 20/07 24
Cerezo Osaka Cerezo Osaka

vs

Albirex Niigata Albirex Niigata
17:00 - 20/07 24
Gamba Osaka Gamba Osaka

vs

Shonan Bellmare Shonan Bellmare
17:00 - 20/07 24
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

vs

Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC
17:00 - 20/07 24
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

vs

Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
17:00 - 20/07 24
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

vs

Consadole Sapporo Consadole Sapporo
17:00 - 20/07 24
Vissel Kobe Vissel Kobe

vs

Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight
Lịch thi đấu K League 1
17:00 - 20/07 24
Jeonbuk FC Jeonbuk FC

vs

Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai
17:30 - 20/07 24
Gangwon FC Gangwon FC

vs

Jeju United Jeju United
Lịch thi đấu K League 2
17:00 - 20/07 23
Gyeongnam FC Gyeongnam FC

vs

Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
17:00 - 20/07 23
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons

vs

Busan I'Park Busan I'Park
17:30 - 20/07 23
Suwon Bluewings Suwon Bluewings

vs

Cheongju FC Cheongju FC
Lịch thi đấu Scotland League Cup
21:00 - 20/07 Bảng A
Dumbarton Dumbarton

vs

Airdrieonians Airdrieonians
21:00 - 20/07 Bảng A
East Kilbride East Kilbride

vs

Aberdeen Aberdeen
21:00 - 20/07 Bảng B
Buckie Thistle Buckie Thistle

vs

Falkirk Falkirk
21:00 - 20/07 Bảng C
Kelty Hearts Kelty Hearts

vs

Hibernian Hibernian
21:00 - 20/07 Bảng C
Peterhead Peterhead

vs

Elgin City Elgin City
21:00 - 20/07 Bảng D
Arbroath Arbroath

vs

Annan Athletic Annan Athletic
21:00 - 20/07 Bảng D
Inverness CT Inverness CT

vs

Bonnyrigg Rose Athletic Bonnyrigg Rose Athletic
21:00 - 20/07 Bảng E
Forfar Athletic Forfar Athletic

vs

Cove Rangers Cove Rangers
21:00 - 20/07 Bảng E
Livingston Livingston

vs

Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
21:00 - 20/07 Bảng F
Brechin City Brechin City

vs

Alloa Athletic Alloa Athletic
21:00 - 20/07 Bảng F
St. Johnstone St. Johnstone

vs

Greenock Morton Greenock Morton
21:00 - 20/07 Bảng G
Edinburgh City Edinburgh City

vs

Partick Thistle Partick Thistle
21:00 - 20/07 Bảng G
Clyde Clyde

vs

Motherwell Motherwell
21:00 - 20/07 Bảng H
Stranraer Stranraer

vs

Hamilton Academical Hamilton Academical
21:00 - 20/07 Bảng H
Ross County Ross County

vs

Raith Rovers Raith Rovers
23:15 - 20/07 Bảng B
Dundee United Dundee United

vs

Ayr United Ayr United
Lịch thi đấu Hạng 2 Mỹ
Nhận định
06:30 - 20/07 1
North Carolina FC North Carolina FC

vs

Detroit City FC Detroit City FC
Nhận định
06:30 - 20/07 1
Charleston Battery Charleston Battery

vs

Miami FC Miami FC
07:00 - 20/07 1
Louisville City FC Louisville City FC

vs

Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
10:00 - 20/07 1
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC

vs

El Paso Locomotive El Paso Locomotive
Lịch thi đấu U19 Euro
Nhận định
01:00 - 19/07 Bảng A
Northern Ireland U19 Northern Ireland U19

0 - 3

Italy U19 Italy U19
H1: 0-2
Nhận định
21:30 - 19/07 Bảng B
Denmark U19 Denmark U19

vs

France U19 France U19
Nhận định
01:00 - 20/07 Bảng B
Turkiye U19 Turkiye U19

vs

Spain U19 Spain U19
Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập
21:30 - 20/07 31
El Geish El Geish

vs

Pharco FC Pharco FC
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Ai Cập
00:00 - 19/07 1/16
El Zamalek El Zamalek

5 - 2

Proxy Proxy
H1: 3-2
00:00 - 20/07 1/16
Al Ahly Al Ahly

vs

Aluminium Naq Hammadi Aluminium Naq Hammadi
Lịch thi đấu Giao hữu
00:00 - 19/07 CLB
Omonia Nicosia Omonia Nicosia

vs

Athens Athens

Tạm dừng

00:00 - 19/07 CLB
Cartagena Cartagena

2 - 0

Bournemouth U21 Bournemouth U21
H1: 0-0
00:00 - 19/07 CLB
Antalyaspor Antalyaspor

vs

Al-Khor Al-Khor
00:30 - 19/07 CLB
Fenerbahce Fenerbahce

vs

Hull City Hull City
00:30 - 19/07 CLB
Trencin Trencin

vs

Galatasaray Galatasaray
00:45 - 19/07 CLB
Kendal County FC Kendal County FC

vs

Storeys of Lancaster FC Storeys of Lancaster FC
01:00 - 19/07 CLB
Panathinaikos Panathinaikos

vs

Maccabi Netanya Maccabi Netanya
01:30 - 19/07 CLB
Stoke Gifford United Stoke Gifford United

vs

Slimbridge AFC Slimbridge AFC
01:30 - 19/07 CLB
Cheadle Heath Nomads FC Reserve Cheadle Heath Nomads FC Reserve

vs

Tintwistle Athletic Tintwistle Athletic
01:30 - 19/07 CLB
Newton Aycliffe Newton Aycliffe

vs

Crook Town Crook Town
01:30 - 19/07 CLB
Prescot Cables Prescot Cables

vs

Skelmersdale United Skelmersdale United
01:30 - 19/07 CLB
Morpeth Town AFC Morpeth Town AFC

vs

Newcastle Blue Star Newcastle Blue Star
01:30 - 19/07 CLB
Dobwalls FC Dobwalls FC

vs

Torpoint Athletic FC Torpoint Athletic FC
01:45 - 19/07 CLB
Shifnal Town Shifnal Town

vs

Brackley Town Brackley Town
01:45 - 19/07 CLB
Bitton AFC Bitton AFC

vs

Cribbs Cribbs
01:45 - 19/07 CLB
Farnborough Farnborough

vs

Aldershot Town Aldershot Town
01:45 - 19/07 CLB
Longridge Town Longridge Town

vs

Lostock St Gerards FC Lostock St Gerards FC
01:45 - 19/07 CLB
VCD Athletic VCD Athletic

vs

Cray Wanderers Cray Wanderers
01:45 - 19/07 CLB
Newtongrange Star Newtongrange Star

vs

Peebles Rovers FC Peebles Rovers FC
01:45 - 19/07 CLB
Lye Town Lye Town

vs

Stourbridge Stourbridge
01:45 - 19/07 CLB
Erith & Belvedere Erith & Belvedere

vs

Erith Town Erith Town
01:45 - 19/07 CLB
Glasshoughton Welfare Glasshoughton Welfare

vs

Goole AFC Goole AFC
01:45 - 19/07 CLB
Eastwood Community FC Eastwood Community FC

vs

Selston FC Selston FC
01:45 - 19/07 CLB
Foley Meir FC Foley Meir FC

vs

Stone Old Alleynians Stone Old Alleynians
01:45 - 19/07 CLB
Abbey Hulton United Abbey Hulton United

vs

Kidsgrove Athletic Kidsgrove Athletic
01:45 - 19/07 CLB
Eccleshill United FC Eccleshill United FC

vs

Pool AFC Pool AFC
02:15 - 19/07 CLB
SC Braga SC Braga

vs

Vallecano Vallecano
14:00 - 19/07 CLB
Hapoel Nir Ramat HaSharon Hapoel Nir Ramat HaSharon

vs

Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
15:00 - 19/07 CLB
FK Pohronie FK Pohronie

vs

Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova
Nhận định
15:30 - 19/07 CLB
Nice Nice

vs

Leganes Leganes
16:00 - 19/07 CLB
Derby County Derby County

vs

Stockport County Stockport County
17:00 - 19/07 CLB
Lampang FC Lampang FC

vs

Phrae United Phrae United

Tạm dừng

17:00 - 19/07 CLB
SC Heerenveen SC Heerenveen

vs

PEC Zwolle PEC Zwolle
18:00 - 19/07 CLB
Schalke 04 II Schalke 04 II

vs

FC Utrecht FC Utrecht
18:00 - 19/07 CLB
Reading Reading

vs

Millwall Millwall
18:00 - 19/07 CLB
Schalke 04 Schalke 04

vs

FC Utrecht FC Utrecht
18:00 - 19/07 CLB
Crystal Palace Crystal Palace

vs

Charlton Athletic Charlton Athletic
18:00 - 19/07 CLB
Skierniewice Skierniewice

vs

Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow

Tạm dừng

20:00 - 19/07 CLB
Ajax Ajax

vs

Olympiacos Olympiacos
20:00 - 19/07 CLB
RB Leipzig RB Leipzig

vs

RW Erfurt RW Erfurt

Tạm dừng

20:30 - 19/07 CLB
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam

vs

Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade
21:00 - 19/07 CLB
Leoben Leoben

vs

Sturm Graz II Sturm Graz II
21:30 - 19/07 CLB
Energie Cottbus Energie Cottbus

vs

FSV Zwickau FSV Zwickau
22:00 - 19/07 CLB
Sligo Rovers Sligo Rovers

vs

Everton Everton
22:00 - 19/07 CLB
Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova

2 - 1

Tatran Presov Tatran Presov
H1: 0-1
22:00 - 19/07 CLB
Guingamp Guingamp

vs

Concarneau Concarneau
22:00 - 19/07 CLB
CSC Dumbravita CSC Dumbravita

vs

Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
22:00 - 19/07 CLB
Amstetten Amstetten

vs

LASK Amateure LASK Amateure
22:00 - 19/07 Đội tuyển
Argentina Argentina

vs

Guinea Guinea
22:00 - 19/07 U23
Argentina U23 Argentina U23

vs

Guinea U23 Guinea U23
22:30 - 19/07 CLB
TJ Sokol Lanzhot TJ Sokol Lanzhot

vs

FK Blansko FK Blansko
22:30 - 19/07 CLB
Salernitana Salernitana

vs

NFC Volos NFC Volos
22:30 - 19/07 CLB
WSG Tirol WSG Tirol

vs

Lyon Lyon
23:00 - 19/07 CLB
SCR Altach SCR Altach

vs

Freiburg Freiburg
23:00 - 19/07 CLB
Orleans Orleans

vs

Auxerre Auxerre
23:00 - 19/07 CLB
St. Pauli St. Pauli

vs

Greuther Furth Greuther Furth
23:00 - 19/07 CLB
SV Ried SV Ried

vs

Debrecen Debrecen
23:00 - 19/07 CLB
Preussen Muenster Preussen Muenster

vs

Heracles Heracles
23:00 - 19/07 CLB
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte

vs

Oldenburg Oldenburg
23:00 - 19/07 CLB
Bronshoj BK Bronshoj BK

vs

Vanloese Vanloese
23:00 - 19/07 CLB
Grazer AK Grazer AK

vs

Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC
23:00 - 19/07 CLB
SR Donaufeld SR Donaufeld

vs

SV Stripfing SV Stripfing
23:00 - 19/07 CLB
FC Cologne FC Cologne

vs

St.Truiden St.Truiden
23:00 - 19/07 CLB
Vukovar 91 Vukovar 91

vs

Pecsi MFC Pecsi MFC
23:00 - 19/07 CLB
SC Imst SC Imst

vs

Slaven Slaven
23:00 - 19/07 CLB
FK Sloboda Uzice FK Sloboda Uzice

vs

Baniyas Baniyas
23:30 - 19/07 CLB
FCM Traiskirchen FCM Traiskirchen

vs

SV Horn SV Horn
23:30 - 19/07 CLB
SC Retz SC Retz

vs

SC Wiener Viktoria SC Wiener Viktoria
23:30 - 19/07 CLB
Hohenems Hohenems

vs

Austria Lustenau Austria Lustenau
00:00 - 20/07 CLB
USV Gabersdorf USV Gabersdorf

vs

FC Union RB Weinland Gamlitz FC Union RB Weinland Gamlitz
00:00 - 20/07 CLB
USV Gnas USV Gnas

vs

SC Gleisdorf SC Gleisdorf
00:00 - 20/07 CLB
Dornach Dornach

vs

FC Deisenhofen II FC Deisenhofen II
00:00 - 20/07 CLB
Getafe Getafe

vs

Coventry City Coventry City
00:00 - 20/07 CLB
Cadiz Cadiz

vs

Blackpool Blackpool
00:00 - 20/07 CLB
FC Marchfeld Donauauen FC Marchfeld Donauauen

vs

ASV Schrems ASV Schrems
00:00 - 20/07 CLB
Austria Wien Austria Wien

vs

FC Porto FC Porto
00:00 - 20/07 CLB
Nottingham Forest Nottingham Forest

vs

Sunderland Sunderland
00:00 - 20/07 CLB
SV Tillmitsch SV Tillmitsch

vs

SC Unterpremstatten SC Unterpremstatten
00:00 - 20/07 CLB
Wiener Sport-Club Wiener Sport-Club

vs

SV Rohrbach SV Rohrbach
00:00 - 20/07 CLB
TUS Heiligenkreuz TUS Heiligenkreuz

vs

SV Wildon SV Wildon
00:00 - 20/07 CLB
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC

vs

SV Lebring SV Lebring
00:00 - 20/07 CLB
Roefix Roethis Roefix Roethis

vs

SW Bregenz SW Bregenz
00:30 - 20/07 CLB
St George Easton In Gordano FC St George Easton In Gordano FC

vs

Nailsea United Reserves Nailsea United Reserves
00:30 - 20/07 CLB
Bulle Bulle

vs

Bavois Bavois
00:30 - 20/07 CLB
AB AB

vs

Holstein Kiel II Holstein Kiel II
01:00 - 20/07 CLB
Parkgate FC Parkgate FC

vs

Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels
01:00 - 20/07 CLB
FC Burradon And New Fordley FC Burradon And New Fordley

vs

Whitley Bay FC Whitley Bay FC
01:00 - 20/07 CLB
Street FC Reserves Street FC Reserves

vs

Banwell FC Banwell FC
01:00 - 20/07 CLB
Abergavenny Town Abergavenny Town

vs

Llwydcoed AFC Llwydcoed AFC
01:00 - 20/07 CLB
Eastleigh Eastleigh

vs

Southampton Southampton
01:00 - 20/07 CLB
Fiorentina Fiorentina

vs

AC Reggiana AC Reggiana
01:00 - 20/07 CLB
Havant & Waterlooville Havant & Waterlooville

vs

Portsmouth Portsmouth
01:00 - 20/07 CLB
Isle of Man Isle of Man

vs

Chester FC Chester FC
01:00 - 20/07 CLB
Kilmarnock Kilmarnock

vs

Barrow Barrow
01:30 - 20/07 CLB
Harrogate Harrogate

vs

Leeds United Leeds United
01:30 - 20/07 CLB
Yeovil Town Yeovil Town

vs

Exeter City Exeter City
01:30 - 20/07 CLB
Chorley Chorley

vs

Wigan Athletic Wigan Athletic
01:30 - 20/07 CLB
Buckland Athletic Buckland Athletic

vs

Plymouth Parkway Plymouth Parkway
01:30 - 20/07 CLB
St. Mirren St. Mirren

vs

Carlisle United Carlisle United
01:30 - 20/07 CLB
Hemel Hempstead Hemel Hempstead

vs

Oxford United Oxford United

Tạm dừng

01:30 - 20/07 CLB
Middlezoy Rovers Middlezoy Rovers

vs

Westlands Sports FC Westlands Sports FC
01:30 - 20/07 CLB
Oxford City Oxford City

vs

Oxford United Oxford United
01:30 - 20/07 CLB
Killingworth FC Killingworth FC

vs

Jarrow FC Jarrow FC
01:30 - 20/07 CLB
Retford FC Retford FC

vs

Doncaster City Doncaster City
01:30 - 20/07 CLB
Nailsea United Nailsea United

vs

Nailsea & Tickenham FC Nailsea & Tickenham FC
01:30 - 20/07 CLB
Warminster Town Warminster Town

vs

Trowbridge Town Trowbridge Town
01:30 - 20/07 CLB
Beerschot Beerschot

vs

OFI Crete OFI Crete
01:30 - 20/07 CLB
Caerau Ely Caerau Ely

vs

Cardiff Draconians Cardiff Draconians
01:30 - 20/07 CLB
Slask Wroclaw Slask Wroclaw

vs

Lechia Gdansk Lechia Gdansk
01:30 - 20/07 CLB
Bamber Bridge Bamber Bridge

vs

Salford City Salford City
01:30 - 20/07 CLB
Marine Marine

vs

Ashton United Ashton United
01:30 - 20/07 CLB
Blyth Spartans Blyth Spartans

vs

Gateshead FC Gateshead FC
01:30 - 20/07 CLB
Brockenhurst Brockenhurst

vs

Poole Town Poole Town
01:30 - 20/07 CLB
Shaftesbury Town Shaftesbury Town

vs

Poole Town Poole Town
01:30 - 20/07 CLB
Easington Colliery AFC Easington Colliery AFC

vs

Horden CW AFC Horden CW AFC
01:30 - 20/07 CLB
Radstock Town FC Radstock Town FC

vs

Paulton Rovers Paulton Rovers
01:30 - 20/07 CLB
Whitley Bay FC Whitley Bay FC

vs

Heaton Stannington FC Heaton Stannington FC
01:30 - 20/07 CLB
Birtley Town Birtley Town

vs

Chester-Le-Street Town FC Chester-Le-Street Town FC
01:30 - 20/07 CLB
Ryton & Crawcrook Albion Ryton & Crawcrook Albion

vs

Whickham FC Whickham FC
01:45 - 20/07 CLB
Liversedge Liversedge

vs

Guiseley Guiseley
01:45 - 20/07 CLB
Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels

vs

Farsley Celtic AFC Farsley Celtic AFC
01:45 - 20/07 CLB
Barking Barking

vs

Brentwood Town Brentwood Town
01:45 - 20/07 CLB
Gloucester City Gloucester City

vs

Yate Town Yate Town
01:45 - 20/07 CLB
Willand Rovers Willand Rovers

vs

Taunton Town Taunton Town
01:45 - 20/07 CLB
Walsham Le Willows Walsham Le Willows

vs

Bury Town Bury Town
01:45 - 20/07 CLB
Melton Town Melton Town

vs

Aylestone Park FC Aylestone Park FC
01:45 - 20/07 CLB
Frickley Athletic Frickley Athletic

vs

Pontefract Collieries Pontefract Collieries
01:45 - 20/07 CLB
Grimsby Borough Grimsby Borough

vs

Barton Town Old Boys Barton Town Old Boys
01:45 - 20/07 CLB
Newton Aycliffe Newton Aycliffe

vs

Stockton Town Stockton Town
01:45 - 20/07 CLB
Redditch United Redditch United

vs

Studley Studley
01:45 - 20/07 CLB
Chatham Town Chatham Town

vs

Gillingham Gillingham
01:45 - 20/07 CLB
AFC Mansfield AFC Mansfield

vs

Newark Town Newark Town
01:45 - 20/07 CLB
Fawley AFC Fawley AFC

vs

Baffins Milton Rovers Baffins Milton Rovers
01:45 - 20/07 CLB
Alton FC Alton FC

vs

AFC Portchester AFC Portchester
07:00 - 20/07 CLB
Port FC Port FC

vs

Prachuap FC Prachuap FC
10:00 - 20/07 CLB
Bfb Pattaya City Bfb Pattaya City

vs

Visakha FC Visakha FC
15:00 - 20/07 CLB
Sokolov Sokolov

vs

FK Ostrov FK Ostrov
15:00 - 20/07 CLB
TJ Slovan Bzenec TJ Slovan Bzenec

vs

Start Brno Start Brno
15:00 - 20/07 CLB
FC Slovan Rosice FC Slovan Rosice

vs

Zdar nad Sazavou Zdar nad Sazavou
15:00 - 20/07 CLB
Erdi VSE Erdi VSE

vs

Komarom Vse Komarom Vse
15:00 - 20/07 CLB
Esmtk Budapest Esmtk Budapest

vs

Ivancsa KSE Ivancsa KSE
H1: 1-1
15:15 - 20/07 CLB
SK Slany SK Slany

vs

SK Sokol Brozany SK Sokol Brozany
15:30 - 20/07 CLB
Breclav Breclav

vs

Tj Sokol Pohorelice Tj Sokol Pohorelice
15:30 - 20/07 CLB
TJ Tatran Bohunice TJ Tatran Bohunice

vs

FC Zbrojovka Brno B FC Zbrojovka Brno B
15:30 - 20/07 CLB
Las Palmas Las Palmas

vs

Como Como
16:00 - 20/07 CLB
Puchov Puchov

vs

Trinec Trinec
16:00 - 20/07 CLB
Chanthaburi FC Chanthaburi FC

vs

Visakha FC Visakha FC
16:00 - 20/07 CLB
Girona Girona

vs

Montpellier Montpellier
16:00 - 20/07 CLB
Teleoptik Teleoptik

vs

Indjija Indjija
16:00 - 20/07 CLB
Budaorsi Budaorsi

vs

FC Hatvan FC Hatvan
16:30 - 20/07 CLB
Smethwick Rangers FC Smethwick Rangers FC

vs

Boldmere St Michaels FC U21 Boldmere St Michaels FC U21
16:30 - 20/07 CLB
Real Union Real Union

vs

Eibar Eibar
16:30 - 20/07 CLB
Gyirmot Gyirmot

vs

CS Unirea Ungheni 2018 CS Unirea Ungheni 2018
16:30 - 20/07 CLB
Sanjoanense Sanjoanense

vs

SC Salgueiros SC Salgueiros
16:30 - 20/07 CLB
Oliveirense Oliveirense

vs

Academica Academica
17:00 - 20/07 CLB
Sukhothai FC Sukhothai FC

vs

Chainat FC Chainat FC
17:00 - 20/07 CLB
DC United DC United

vs

Celtic Celtic
17:00 - 20/07 CLB
Wrexham Wrexham

vs

Bournemouth Bournemouth
17:00 - 20/07 CLB
Stuttgarter Kickers Stuttgarter Kickers

vs

BW Linz BW Linz
17:00 - 20/07 CLB
Arouca Arouca

vs

Rio Ave Rio Ave
17:00 - 20/07 CLB
Famalicao Famalicao

vs

Leixoes Leixoes
17:00 - 20/07 CLB
Farense Farense

vs

Al Nassr Al Nassr
17:00 - 20/07 CLB
Gil Vicente Gil Vicente

vs

SC Braga SC Braga
17:00 - 20/07 CLB
Moreirense Moreirense

vs

Uniao de Leiria Uniao de Leiria
17:00 - 20/07 CLB
Nacional Nacional

vs

Machico Machico
17:00 - 20/07 CLB
CF Estrela CF Estrela

vs

Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
17:00 - 20/07 CLB
Barwell FC Barwell FC

vs

Corby Town Corby Town
17:00 - 20/07 CLB
FC Astoria Walldorf FC Astoria Walldorf

vs

VfB Stuttgart II VfB Stuttgart II
17:00 - 20/07 CLB
Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade

vs

Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
17:00 - 20/07 CLB
Westerlo Westerlo

vs

<

Tham khảo thêm tỷ lệ kèo trực tuyến nhà cái miễn phí và lịch thi đấu bóng đá trực tiếp mỗi ngày tại Thabet Casino.